KIZIDUO

HALMASHAURI YA MANISPAA YA ILEMELA.

MHUTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE
13/10/2021 KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI

WALIOHUDHURIA
JINA CHEO
1.SITTA SINGIBALA MWENYEKITI
2. MVANO A. KARUMBETE KATIBU
3.PATRICK MUHERE MWANASHERIA
4. ALTO MBIKIYE MJUMBE
5. BENSON P. MIHAYO MJUMBE
6.NEEMA SEMWAIKO MJUMBE
WASIOHUDHURIA

1.SHUKRAN KYANDO KWA TAARIFA
WAALIKWA

1. PETRO YOHANA AFISA USAFISHAJI
SECRETARIETI

1. MARIANA MGOMI AFISA UGAVI

AGENDA

1. KUFUNGUA KIKAO
2. KURIDHIA AGENDA
3. KUSOMA NA KUIDHINISHA MIHTASARI YA TAREHE 19/06/2021 NA

29/06/2021.
4. YATOKANAYO NA MUHTASARI WA TAREHE 19/06/2021 NA 29/06/2021

5. KUSUDIO LA KUVUNJA MKATABA NA: - LGA/159/2020/2021/NC/08 -
Il - USOMBAJI WA TAKA NGUMU KANDA A - INAYOHUSISHA KATA ZA
ILEMELA, KISEKE, KIRUMBA, IBUNGILO, PASIANSI, NYAMANORO,
KITANGIRI, NA KAWEKAMO

6. OMBI LA KUTEKELEZA UJENZI WA KITUO CHA AFYA CHA KAYENZE
KWA NJIA YA FORCE ACCOUNT.

7. OMBI LA UNUNUZI WA LORRY TANI 7 KWA NJIA YA NUKUU YA BEI
(COMPETITIVE QUOTATION).
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